
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI 

 

 
 

TAARIFA KWA UMMA 
 

Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji inapenda kuwatangazia umma wa 

watanzania pamoja na wadau wake wote kwa ujumla kuwa, tayari Wizara na Watendaji 

wake wameshahamia Makao Makuu ya nchi Dodoma. 

 

Anuani ya Ofisi inayotumika ni :- 

Katibu Mkuu, 

Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji, 

Jengo la Hazina - Ghorofa ya 4, 

Barabara ya Jakaya Kikwete, 

S.L.P. 2996, 

40469 DODOMA. 

 

Simu Na : +255-262  963114/262 913115 

Nukushi : +255-262 963117 

Barua pepe : ps@mit.go.tz 

Tovuti : www.mit.go.tz 

 
Hivyo, mnaombwa kutumia anuani hiyo kwa mawasiliano ya kiofisi. 
 
 

IMETOLEWA NA 

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI, 

WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI 

 

22 Machi, 2017 
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